ซื้อredmi note 11 proมา แต่เติมเกิมไม่ได้เป็นเพราะอะไรคะ

เราซื้อredmi note 11 pro มาค่ะก่อนที่จะซื้อเราก็ใช้redmi6aอยู่ จะเติมเกมเมื่อไหร่เติมไม่เคยได้เลยค่ะ จะเติมอาโอวีก็เติมไม่ได้ เติมzepetoก็ไม่ได้ ต้องเติมเว็บตลอดค่ะ ตอนจะเติมมันจะขึ้นว่ายังไม่ได้ผูกกูเกิลไอดี เข้าไปดูในกูเกิลก็ผูกแล้ว แต่ยังเติมไม่ได้อยู่ดีค่ะ เกมที่เติมได้ส่วนใหญ่เป็นเกมนอกค่ะ พวก Harry potter, Ace racer พวกนี่ค่ะ ส่วนเกิมอื่นเติมไม่ได้เลย มันเป็นเพราะอะไรคะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่