ความสัมพันธ์ของนารูโตะกับซาสึเกะก่อนซาสึเกะหนีออกจากหมู่บ้านเป็นอย่างไรครับ

ในตอนที่ทั้งคู่ยังไม่ทะเลาะถึงขั้นแยกออกจากหมู่บ้านมีความสัมพันธ์กันมามากแค่ไหนครับ นารูโตะถึงขั้นยึดติดกับซาสึเกะมากตามตลอด
เรียกชื่อซาสึเกะมากกว่าชื่อเมียตัวเองอีก คิดว่าถ้าคนที่ตามไม่ใช่ซาสึเกะแต่เป็น อิโนะหรือชิกะมารุ นารูโตะจะยึดติดขนาดนี้ไหม
คิดว่าที่ยึดติดขนาดนี้เป็นเพราะ สูญเสียครอบครัวมาเหมือนกันถึงของซาสึเกะจะดูหนักกว่า และซาสึเกะเป็นคนกลุ่มแรกๆที่ให้ความสำคัญกับนารูโตะ (ชิกะมารุ โจจิ อิรูกะ
[Spoil] คลิกเพื่อดูข้อความที่ซ่อนไว้
) ตั้งแต่การทดสอบของคาคาชิก็แบ่งอาหารยอมเอาอนาคตตัวเองไปฝืนเสี่ยงฝ่ากฎ ฝึกวิชาเดินบนต้นไม้มาด้วยกัน แถมยอมตายแทน สมมติอิทาจิไม่ไปก่อเรื่องหลังโอโรจิมารุบุกหมู่บ้านคิดว่าพี่แกจะเกรียนแตกไหมครับ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่