อัลบั้ม Kiss Of Life สแกนเข้าชาร์ตตรงไหนและยังไงคะ

สวัสดีทุกคนนะคะ เราเป็นติ่งยุคโบราณมากๆ ยุคก่อน youtube
หลังๆ ไม่ค่อยซื้อบั้ม เพราะไม่มีที่เก็บ 
เราชอบวงไหน จะซื้อบั้มใน itunes แทน
บั้มที่ซื้อล่าสุดคือ SNSD เค้าแปะบอกด้านหน้าเลยว่าสแกนเข้าชาร์ตยังไง

ทีนี้ พรีอัลบั้ม kiss of life มา เจอนิตยสาร 1 เล่ม พร้อมการ์ดสุ่มและซีดี
แต่หาเลขที่จะสแกนเข้าชาร์ตไม่เจอ
ใครที่มีบั้มนี้ หรือทราบวิธี รบกวนบอกป้า เอ๊ย เราหน่อยนะคะ
ขอบพระคุณล่วงหน้าเลยค่ะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่