Instax sq10 กับ sq20 กับ mini liplay เลือกอันไหนดี

พอดีตอนนี้อยากได้กล้องโพลารอยด์ที่เป็นดิจิตอลค่ะ เลยเหลือตัวเลือกสามตัวนี้ จริงๆอยากได้กล้องที่ได้รูปที่ใหญ่หน่อยก็คือตัว sq10,sq20 แต่จากดูฟีเจอร์คิดว่า mini liplay มันมีลูกเล่นมากกว่า เช่นแชร์ภาพจากโทรศัพท์ได้ 
 อยากขอความคิดเห็นคนที่เล่นกล้องหรือคนมีความรู้เรื่องกล้องหน่อยค่ะ อยากให้ช่วยเปรียบเทียบข้อดีข้อเสียของทั้งสามรุ่นให้ทีค่ะ 

ของคุณสำหรับคำตอบล่วงหน้าค่ะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่