รบกวนสอบถามผู้รู้เกี่ยวกับกล้องตระกูลZของNikonครับ

กระทู้คำถาม
อยากทราบว่ากล้องตระกูลZของNikonมีโหมดฟรุ้งฟริ้งหรือลบสิวให้หน้าเนียนจากตัวกล้องไหมครับ
พอดียังไม่มีโอกาสได้จับตระกูลZ และยังไม่ว่างไปลองที่ศูนย์ตึกเอมไพร์
ปล.ใช้D700กับD800 มันคมเกินไป ถ่ายสาวทีมานั่งลบสิวทำหน้าเนียนในคอมจนคนถ่ายรูปหน้ามืดแทนครับ 5555
ขอบพระคุณครับ
คำตอบที่ได้รับเลือกจากเจ้าของกระทู้
ความคิดเห็นที่ 2
ไม่มีแน่นอน มีแต่HDR
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่