อิปโป้ ตัวเอกของ ก้าวแรกสู่สังเวียนหลังจากเป็นโรคเมาหมัดจนแขวนน่วม (รอคนมาสปอย)

ตัวของอิปโป้หลังจากที่เป็นโรคเมาหมัดละได้แขวนน่วมไปตอนนี้เป็นยังไงต่อครับ แกได้ฝึกอะไรเพิ่มหรือปล่าว มีโอกาสที่แกจะกลับมาชกมวยได้อีกไหมครับ ผมอ่านต่อๆอีกหน่อย แกเหมือนเริ่มฝึกในทักษะที่ไม่ได้ฝึกมาก่อนเลย พอไม่ได้ชกมวยเหมือนได้ฝึกอะไรใหม่ๆมากขึ้น  แล้วเหมือนคนรอบๆข้าง จะดูลุ้น อิปโป้ ให้กลับมาสังเวียนอีกครั้ง หลังจากนั้นเป็นยังไงต่อครับ สปอยมาได้เลยนะครับ เต็มที่
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่