ช่วยตามหาภาคของมาสไรเดอร์ทีค่ะ

คือเราจำไม่ได้แล้วว่าภาคไหน เคยดูไปเป็นปีแล้ว ทีนี้พอจะกลับมาดูซ้ำก็ดันลืมว่าตัวเงดูภาคไหนไป จำได้แค่รายละเอียดคร่าวๆ คือ

ในเรื่อง มันจะมีกำแพงกันอยู่ระหว่างเขตหรือเมืองนี่แหละค่ะ สีแดงๆ
พอจะแปลงร่างก็ใส่ไอตัวที่เหมือนแคปซูลลงไปในเข็มขัด เหมือนจะจำได้ว่ามีแคปซูลตัวนึงชื่อRabbit tank

จำได้แค่ประมาณนี้จริงๆค่ะ ช่วยหน่อยย ตอนนี้อยากกลับไปดูมาก

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่