ตั้งใจจะไปหาแฟนที่ฮ่องกง จะตอบ ตม. ไงดีครับ แฟนเป็นคนฮ่องกงจะมารับสนามบิน ครับ

คือตั้งใจจะไปหาแฟนที่ฮ่องกง มีแค่ตั๋วเครื่องบินไป-กลับ  ถ้า ตม. ถามผมควรตอบยังไงดีครับ คือแฟนจะมารับที่สนามบินอะครับ ผมไม่มีแผนการท่องเที่ยวใดๆเลย แฟนจะพาไป ที่พักก็พักอยู่บ้านแฟน กลัวไม่ผ่านจังครับ ใครมีประสบการณ์ชี้แนะทีนะครับ ผมจะได้เตรียมตัวล่วงหน้า
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่