ช่วยเเนะนำหนังสือเกี่ยวกับบุคลิกภาพหน่อยคับ

ผมเป็นผชที่รู้สึกว่าตัวเองไม่ได้บุคลิกภาพที่น่าดึงดูดหรือมีเสน่เลย ส่วนมากจะเป็นผู้ตามมากกว่า ผมเห็นที่มีความน่าดึงดูด น่าคุย มาหลายคน เลยอยากลองเปลี่ยนตัวเองบ้าง เผื่อมันจะส่งผลดีในระยะยาวคับ

เลยจะมาขอให้พี่ๆทุกคนช่วยเเนะนำหนังสือเกี่ยวกับเรื่องบุคลิกภาพให้มีสเน่ น่าคุย การเข้าสังคม อาจจะไม่ต้องทางการมากครับ เเค่สังคมปกติ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่