รถตู้รังสิตไปมีนบุรี

จะเดินทางไปโรงพยาบาลเวชการุณย์รัศมิ์ อยากสอบถามการเดินทางค่ะ (ตั้งต้นที่ฟิวเจอร์ค่ะ)
1. อยากทราบว่ารถตู้จากรังสิตไปมีนบุรีอยู่ตรงไหนหรอคะ ที่ลานจอดรถฟิวเจอร์หรือว่าที่เมเจอร์รังสิต
2. แล้วรถตู้จอดหรือผ่านตลาดมีนบุรีไหมคะ
3. รถตู้ใช้เวลาเดินทางประมาณกี่นาทีค่ะจะได้เผื่อเวลาไปถูก
ปล.ถ้าแนะนำการเดินทางจากรังสิตไปโรงพยาบาลเวชการุณย์รัศมิ์เลยก็จะขอบคุณมากๆๆค่ะ😄
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่