ยกเลิกOmiไปแล้วแต่โดนหักตัง

กระทู้คำถาม
สอบถามพี่ๆในพันทิปหน่อยค่ะ มีใครเคยโดนแบบนี้ไหม 
หนูเคยสมัครOmiแบบ1เดือน ก่อนจะครบกำหนดก็กดยกเลิกไปแล้วค่ะ 
หลังจากนั้นก็ไม่ได้เข้าเล่นอีกเลยแต่ไม่ได้ลบแอฟ 
วันนี้หนูเติมเงินเข้าวอเล็ท แล้วก็แจ้งเตือนมาว่าโดนหักค่าOmi189บาท  
หนูเลยไปกดดูหน้าแอฟค่ะ มันก็ขึ้นว่ายกเลิกใช้ไปแล้ว 
แล้วมันหักตังเราได้ยังไง😅 พี่ๆเคยโดนหักไหมคะ 
แล้วมีวิธีไหนที่จะได้ตังคืนไหม
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่