หาแฟนครับ เป็นรับนะครับ ชอบคนที่อายุมากกว่า สร้างอนาคตไปด้วยกันครับ

สวัสดีครับ ตามกระทู้เลยนะครับ อยากมีใครสักคนคอยรับฟัง แลกเปลี่ยนความคิด ชาร์จพลัง เติมเติมซึ่งกันและกันแล้ว ผมเป็นรับนะครับ โสดมาจะ 7ปีแล้ว ตอนนี้อายุ 26 สูง 172 หนัก 60 ชอบคนที่สูงกว่าและอายุมากกว่า ชอบคนโต ถ้าใครอยากลองคุยทักมานะครับ เราอาจเป็นเนื้อคู่กันก็ได้ครับ รอ...นะครับ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่