โฟโต้บุ๊ค School 2015 photo essay หาซื้อได้ที่ไหนบ้าง?

สวัสดีค่ะ เราพึ่งมึโอกาสได้ดูซีรีย์ school 2015 จบไปแล้วชอบมากกกกก อยากจะซื้อโฟโต้บุ๊คซีรีย์เก็บไว้ ลองพยายามหาซื้อในเน็ตแล้วแต่ก็หาค่อนข้างยาก เพราะเป็นซีรีย์ของ8ปีก่อน นานมากแล้ว เผลอๆอาจจะเลิกผลิตไปแล้วด้วยซ้ำ😭 แต่ใจเราก็ยังอยากหาซื้อโฟโต้บุ๊คให้ได้ค่ะ เพราะชอบมากจริงๆT^T 

ใครพอรู้ว่ายังสามารถหาซื้อได้ช่องทางไหนบ้างมั้ยคะ มีเปิดพรีออเดอร์มั้ย? หรือมีคนที่เคยซื้อไปแล้วอยากปล่อยต่อบ้างมัยงับ รบกวนชาวพันทิปทุกคนด้วยนะคะ🙇🏻‍♀️

👆🏻 หน้าตาโฟโต้บุ๊คค่ะ*
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่