ขอคำแนะนำสถานที่น่าเที่ยวจากกทม. - ปาย-แม่ฮ่องสอน ต้นเดือนกค.66

ตามกระทู้ : ขับรถไปเองจากกทม. เป้าหมาย ปาย-แม่ฮ่องสอน มีเวลา 5 วัน 5 คืน(6-10/7/66)
ขอคำแนะนำ ช่วงนี้ สถานที่ที่ควรแก่การไปพักผ่อนแบบslow life บ้างคะ ไม่เน้นปริมาณของสถานที่ว่าจะต้องไปเยอะๆค่ะ
ขอบคุณล่วงหน้าค่ะ

หมายเหตุ เคยไปแบบชะโงกทัวร์ มา 1 ครั้ง , ครั้งนี้ขับรถไปเองครั้งแรกค่ะ ในใจนึกถึงอช.ห้วยน้ำดังไว้แล้ว 1 ที่ค่ะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่