แนะนำโน๊ตบุ๊คราคาไม่เกิน2หมื่น หรือ2หมื่นต้นๆทีครับ

กระทู้คำถาม
ตอนนี้สนใจ Asus tuf gaming F15 CPU i5 10300h การ์ดจอ Gtx1650 กับ Msi gf63 thin 11sc ตัว i5 11400h การ์ดจอตัวเดียวกัน อยากรู้ความแตกต่าง2แบรนนี้ส่วนตัวใช้เรียนใช้เล่นบ้าง ต่ำๆก็4ปี ไอ้2ตัวนี้จะอนู่รอดไปได้ทนและนานแค่ไหน หรือถ้างบแค่นี้เล่นมีตัวที่คุ้มๆค่ากว่าทนกว่าก็แนะนำมาได้เลยครับ ขอบคุณครับ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่