@@ ทับทิม อัญรินทร์ ร่วมรำถวายย่านาค เตรียมเปิดกล้องภาพยนตร์ใหม่ @@

เมื่อวันที่ 25 มิถุนายนที่ผ่านมา ทับทิมและทีมงานค่ายพระนครฟิล์ม เข้าร่วมรำถวายย่านาคพระโขนง เพื่อเตรียมเปิดกล้องภาพยนตร์ใหม่เดือนหน้า ชื่อเรื่องรอยืนยันจากทางค่ายอีกครั้งนะคะ (ข้อมูลจากนักแสดงร่วม ชื่อเรื่องคือ แม่นาคทะลุมิติ)  แต่เนื้อเรื่องเกี่ยวกับแม่นาคค่ะ ร่วมด้วยพระเอกเต๋า เศรษฐพงศ์ และแคนดี้ สุภาภัสสร์ กำกับโดยผู้กำกับมากฝีมือ คุณปูวิดิฐ ธัญพันธุ์ 

ปล.ฝากข่าว "รายการขอกอดหน่อย" จะขึ้นซีซั่นใหม่ (season 3) วันที่ 2 กรกฎาคมนี้ โดยจะเปลี่ยนเวลาออกอากาศเป็นทุกวันอาทิตย์ 12.30-13.30 น. 1ชั่วโมงเต็มค่ะ

แอดมินขอแท็กภาพยนตร์ "แม่นาคทะลุมิติ" ด้วยค่ะ
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่