อยากสอบถามพี่ๆ มหาลัยทักษิณ สงขลา คณะศิลปกรรม สาขาการแสดงค่ะมีการใช้พวกโนราหรือนาฏศิลป์มาเกี่ยวข้อง

อยากรู้ว่าสาขาการแสดง ของมหาลัยทักษิณ เป็นยังไง เรียนเกี่ยวกับอะไรบ้าง มีการใช้พวกโนราหรือนาฏศิลป์มาเกี่ยวข้องด้วยไหม
ถ้าใช้คือหนูค่อนข้างไม่เก่ง นาฏศิลป์ อ่ะค่ะ เพราะหนูชอบแสดงละคร, ถ่าย MV แต่ไม่ชอบรำอ่ะค่ะ แง T^T
       พี่ๆคนไหนที่ยังเรียนอยู่ หรือจบไปแล้ว ช่วยแนะนำหนูทีนะคะตอนนี้กังวลมาก
(ตอนนี้เรียนอยู่ ม.5 เทอม 1)

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่