[CR] ออกไปใช้ชีวิต Slow Life @ มิรา มนตรา รีสอร์ท เกาะหมาก

สวัสดีค่ะเพื่อนๆชาว BP ทุกท่าน
รอบนี้จะพาทุกคนไปเที่ยวเกาะหมากกันค่ะ
มีเรือคายัคกับเซิฟบอร์ดให้พายฟรีด้วยแหละ
เราเลือกพักที่ มิรา มนตรา รีสอร์ท เกาะหมาก Mira Montra, The Beachfront Resort Koh Mak
ที่พักคือดีมากกกก เลิศมาก ห้องใหม่ สะอาด พนักงานบริการดีมากกก น่ารักสุดๆ ห้องคือตกแต่งสวยวิวทะเล ต้นไม้เยอะร่มรื่น มีสไตล์ เหมาะกับการมาเที่ยวแบบ เงียบสงบ ฟีลพักผ่อน ราคาเหมาะสม ไม่แพงเวอร์วัง อาหารอร่อย น้ำใส หาดทรายสวย ธรรมชาติอุดมสมบูรณ์มาก หน้าหาดมีปูเสฉวน
เราจอง ดีลักซ์ วิลลา วิวทะเล (Deluxe Villa Sea View) ผ่าน Agoda.com สนนราคาอยู่ที่ 3,xxx ต่อ1ห้อง/คืน
รวม Welcome drink+อาหารเช้าค่ะ
ให้คะแนน 10/10 เลยค่ะ เหมาะกับการมาพักผ่อนจริงๆ
เพี้ยนลาเวนเดอร์
ชื่อสินค้า:   พันทิปเกาะหมาก
คะแนน:     

CR - Consumer Review : กระทู้รีวิวนี้เป็นกระทู้ CR โดยที่เจ้าของกระทู้

• - จ่ายเงินซื้อเอง หรือได้รับจากคนรู้จักที่ไม่ใช่เจ้าของสินค้า เช่น เพื่อนซื้อให้
  • - ไม่ได้รับค่าจ้างและผลประโยชน์ใดๆ
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่