็Hyundai staria ถ้ายกเบาะเดิมเปลี่ยนใหม่หมด ประกันคุณภาพตัวรถเสียเลยไหมครับ ?

ยังไม่ได้ซื้อนะครับ แต่ตอนนี้ลังเลอยู่ระหว่าง Staria กับ KIA Grand carnival
ลองไปนั่งดูแล้วชอบความสูงโปร่งของ Staria แต่ไม่ชอบเบาะผู้โดยสารด้านหลังครับ เลยคิดว่าถ้าซื้อมาแล้วเอาไปเปลี่ยนเบาะผู้โดยสารตอนหลังอาจจะดีกว่า 

อยากทราบว่าท่านที่เคยซื้อป้ายแดงแล้วยกเบาะใหม่หมดเลย ประกันคุณภาพตัวรถเสียเฉพาะเบาะ หรือโดนปรับเป็นเสียประกันทั้งคันครับ

อีกตัวเลือกคือเพิ่มเงินไปเอา KIA grand carnival เลย ไม่ต้องทำเบาะเพิ่มแล้ว

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่