แนะนำจักรยานเอาไว้ปั่นไปมหาลัยหน่อยค่ะ

เราอยากได้จักรยานไว้ปั่นไปทำงานกลุ่มที่คณะหลังเลิกเรียนค่ะ รถเมล์ในมอวิ่ง7โมงเช้าถึง2ทุ่ม ซึ่งบางวันเรานัดทำงานกับเพื่อนยันตี1-2 ไม่ก็ยันเช้าเลยค่ะ บางวันก็ต้องทำกิจกรรมเลิก4-5ทุ่ม จะเดินกลับคนเดียวดึกๆก็ไม่ค่อยกล้า ระยะทางจากหอนอกไปคณะประมาณ1.6 กม. เลย ปีที่แล้วอยู่หอในค่ะแต่ไม่โอกับเมท ปีนี้เลยย้ายมาอยู่หอนอกคนเดียวค่ะ

ตอนนี้เล็งจักรยานแม่บ้านกับScooterไฟฟ้าอยู่ค่ะ Scooter มันพับได้ยกขึ้นไปชาร์จบนห้องน่าจะไม่หนัก ราคาไม่น่าจะแรงมาก ไม่อยากรบกวนที่บ้านด้วย😅
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่