ขอคำแนะนำ บาสเกตบอลเกี่ยวกับทีมและแผนผู้เล่น🏀

คืออีกไม่นานผมจะแข่งกีฬาสีคือตอนนี้ผมก็มีปัญหาอยู่คือ(ผมเล่นทีม5นะ)

เพื่อนอีก3คนไม่ค่อยสนใจ ละก็เล่นไม่ค่อยเป็นผมส่งคลิปวิธีเล่น ไปแล้วนะแต่เขาไม่สนใจแต่ไม่เป็นไร

ผมเลยกะว่าจะเล่นกันเด่นๆแค่2คน
คืออยากได้คำแนะนำว่าต้องให้อีก3คนนั้นเล่นอย่างไรดีให้มีประโยชน์กับทีมและทำให้ผมกับเพื่อน2คนเล่นง่ายขึ้น

ผมขอคำแนะหน่อยนะครับ และใครมีแผนอะไรเสนอ บอกมาได้เต็มที่เลยนะครับ กีฬาสีปีนี้ผมต้องต้องแชมป์ อิอิ555😁
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่