ใครเคยทำงาน LF Logistic บ้างครับ สวัสดิการระบบงานดีไหม

สวัสดีครับ กระทู้นี้อยากขอสอบถามครับ
ตอนนี้ทำงานในระดับหัวหน้างานในบริษัทขนส่งพัสดุรายใหญ่เจ้านึง ทำมาสองปีกว่าๆ มีเเววเเต่จะเเย่ลงแบกรับทุกอย่าง จัดการหาทรัพยากรมา Support การทำงานเอง ตอนแรกมีเเววจะได้ปรับขึ้น Manager แต่บริษัทก็ปรับโครงสร้างหนักกว่าเดิม 

ตอนนี้ได้งาน สัมภาษณ์ ของ LF ตำแหน่งหัวหน้างานสายขนส่ง เลยจะขอสอบถามว่าระบบดีไหมครับ สถานที่ทำงาน สภาพเเวดล้อม
สวัสดิการต่างๆ คือ ผมมีประสบการณ์สายงาน Transport มาก็ร่วมๆ 5 ปี อยากให้การย้ายงานครั้งนี้เป็นการย้ายงานที่ผมจะสามารถพัฒนาตัวเองไปในสายงานที่โตมากขึ้นครับ

ขอบคุณความคิดเห็นทุกท่านครับ
คำตอบที่ได้รับเลือกจากเจ้าของกระทู้
ความคิดเห็นที่ 2
คุณทำกับเจ้าไหนมาอะครับ ถ้าคุณเคยทำกับพวกที่บริษัทแม่อยู่ต่างประเทศ ผมคิดว่าพวกนั้นดีกว่า LF นะ

แต่ถ้า local ในไทย LF คงไม่แย่กว่าครับ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่