ร้องเรียนพฤติกรรมบุคคลากรของหอการค้า จ.ขอนแก่นได้ที่ไหนคะ

บุคคลากรท่านหนึ่งของหอการค้า โทรมาขอความอนุเคราะห์ขอข้อมูล พอเราให้ไม่ได้ตามที่ขอก็มาวีนมากรี๊ดใส่ ต่อว่า ออกคำสั่ง ทั้งๆที่คุณเองก็มาขอความอนุเคราะห์มูลจากเรา เป็นพฤติกรรมที่ไม่เหมาะสมมากๆค่ะ สามารถร้องเรียนได้ที่ไหนคะ หรือถ้าร้องเรียนไม่ได้ หากท่านผู้บริหารของหอการค้าทาาบ โปรดติเตียนบุคคลากรของท่านด้วยค่ะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่