แนะนำแหล่งขายอาหารเจ อาหารมังสวิรัติ ย่าน จรัญสนิทวงศ์ ราชพฤกษ์

ดีค่ะ  อยากทราบแหล่งขายอาหารเจกระป๋อง สำเร็จรูป 
ร้านข้าว อาหารเจ หลายๆร้านเท่าที่พอทราบ
ใน กทม นนทบุรี  เน้นใกล้ สามเสน ดุสิต จรัญสนิทวงศ์ ราชพฤกษ์

ปกติ สั่งในเนต  แต่บางอารมณ์ อย่กไปที่แหล่งขายเยอะๆ ไปยืนเลือกด้วยตัวเองค่ะ
เราชอบเห็ดสวรรค์  ในเนต เคยสั่งมามันเค็มไป 

และร้านอาหารเจที่มีตามสั่ง ราดข้าว ประมาณนี้ค่ะ
เอาของเจมาเวฟกิน บางทีก็เบื่อๆ 

เพื่อนเคยพาไปที่สวนจำลอง แต่ 20 ปีแระ แถวสนามเป้า  ตอนนี้ไม่มีแระ
 เหมือนจะเปลี่ยนมาเปิดแถวอารี แต่ร้านน้อยลง

รบกวนบอกบุญด้วยค่าาา ไม่ใช่เทศการ หายาก 
สั่งในเนตก็ดี แต่ค่าส่งแพงมากๆค่ะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่