มีลูกใครเรียนอนุบาลที่ กสิณธร อาคาเดมี่ บ้างค่ะ(2023) ?!

รบกวนสอบถามคุณพ่อ คุณแม่ ที่มีลูกหลานเรียอยู่ที่ กสิณธร อาคาเดมี่
เบื้องต้น บ้านเราอยู่แถวๆ ศาลายา ค่ะ
สามารถไปทาง สาย 3 ได้ง่าย จึงสนใจรร.นี้ค่ะ ติดถนนใหญ่
เข้าไปเยียมชมมาแล้ว คุณครูให้ดูห้องตัวอย่าง และบริเวณรอบๆ ชั้น 1 
ส่วนตัวชอบบรรยากาศโดยรวม และสนใจหลักสูตร EP ที่มีครูต่างชาติประจำชั้นค่ะ

แต่บังเอิญมีคนในหม่บ้านแชร์ว่าห้องเรียนจริงไม่สะอาดเรียบร้อย มีอุปกรณ์กองอยู่หลังห้อง เหมือนโรงเรียนร้าง
และที่โรงเรียนให้ผู้ปกครองรับ-ส่งได้แค่ด้านหน้า เพราะไม่อยากให้ผู้ปกครองเห็น (แต่เขาก็แจ้งว่าเคยเห็นนานแล้วนะคะ เพราะตอนนี้ลูกโตแล้ว)

ฟังแล้วแอบตกใจค่ะ  เลยอยากลองสอบถามท่านอื่นๆว่ามีใครได้เห็นห้องเรียนไหมคะ
เพราะเท่าที่ดูจากในภาพ ก็ไม่ได้แย่มาก 

อยากได้ยินมุมมองผู้ปกครองท่านอื่นว่า การเรียนการสอน และภาพรวมอื่นๆ เป็นอย่างไรบ้างคะ
หรือใครมีรร.อื่น แนะนำได้นะคะ 

ขอบคุณล่วงหน้าค่ะ ^^
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่