เรียนภาษา+ทำงาน ที่ดูไบ ดีไหมครับ

เรียนภาษา+ทำงาน ที่ดูไบ 7เดือน ตอนนี้โอเคไหมครับ ครอบครัวมีโรงแรมแล้วสนใจไปเรียนภาษา+ทำงานเกี่ยวกับโรงแรมที่ดูไบ ที่ดูไว้มี สถาบัน ES DUBAI ใครเคยไปหรือมีความเห็น รีวิวหน่อยครับ
แล้วที่เที่ยวมีที่ไหนบ้างครับ ระหว่างประเทศนั้นมีประเทศไหนที่เราสามารถบินไปเที่ยวได้บ้างครับ ส่วนตัวไลฟ์สไตล์อยากไปแนวธรรมชาติสวยๆ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่