มิ.ย. ไปเที่ยวเชียงใหม่ 5 วัน เที่ยวไหนดีครับ รบกวนแนะนำขอที่ใหม่ๆด้วยจ้า

พักในเมืองแถวนิมมานฯ 12  
กะว่ากลางวันไปรอบนอกชมธรรมชาติ  ตกค่ำมาพักที่โรงแรม 
กลางคืนนั่งชิล  ดึกๆไปผับฟังเพลงสบายๆแนวผู้ใหญ่ ครับ (40++)

คืนวันเสาร์ เดินวัวลาย  /  คืนวันอาทิตย์ถนนคนเดินท่าแพ ครับ
ว่าจะไปนั่งเล่น  อ่างแก้ว มช. ดูพระอาทิตย์ตกด้วย 

ช่วงนี้มีงานอะไรที่เชียงใหม่แนะนำไหมครับ ว่าต้องไปดู /ไปร่วมงาน
ร้านอาหาร ผับที่ นศ. มช. ชอบไปนั่ง คือที่ไหน
รบกวนแนะนำด้วยครับ ขอบคุณมากๆครับผม
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่