เจอเม่นอยู่หลังบ้านควรทำยังไงดีค่ะ

กระทู้คำถาม
ไม่รู้ว่าน้องไปโดนอะไรมารึป่าวสังเกตดูจากตรงหูน้องน่าจะหายไปข้างหนึ่งลาะขึ้นมาเป็นตุ่มๆอะคะไม่รู้ว่ามันคือก้อนเนื้อหรืออะไรและขนน้องก็ล่วงเนื้อตัวมอมมากค่ะตอนเจอตอนนั้นเราอุ้มมาใส่ตระกร้าไว้ก่อนน้องๆม่มีแรงจะเดินเลยค่ะตอนแรกเลยให้น้องกินอาหารแมวและก้น้ำก้เริ่มมีแรงขึ้นมาแล้งอะคะอยากรุ้ว่าที่ช่วงบริเวณตรงหูที่เป็นอบบนั้นคือมันเกิดจากอะไรค่ะควรไปหาหมอก่อนไหมค่ะเพราะตัวน้องมอมมากๆดูไม่ได้เลยค่ะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่