อยากรู้ว่าพอจะมีรถเมล์สายไหนที่นั่งจากCentral eastville ไปลง Fashion island บ้างมั้ยคะ?

พอดีว่าเรามีนัดดูหนังกับเพื่อนที่เซ็นทรัลอีสวิวค่ะ  เราเลยอยากรู้ว่าที่นี่มีป้ายรถเมล์มั้ยคะ ถ้ามีป้ายรถเมล์จริงๆ คือมันอยู่ตรงไหนเหรอคะ วอนพี่ๆที่รู้ช่วยบอกทีค่ะTT แล้วก็อีกเรื่องคือ เราอยากรู้ว่า มีรถเมล์สายไหนที่นั่งจากเซ็นทรัลอีสวิลไปลงแฟชั่นบ้างมั้ยคะ หรือว่าเราต้องต่อรถอะไรบ้าง คือจริงๆนั่งtaxiมันก็นั่งได้ค่ะ แต่เราคิดว่าเงินเราอาจจะไม่มากพอจ่ายค่าtaxi เราเลยคิดว่าถ้าขึ้นรถเมล์น่าจะจ่ายน้อยกว่าแหละ5555555555 แต่ถ้าไม่มีจริงๆ ก็น่าจะเรียกtaxiเหมือนเดิมค่ะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่