มีคำไหนที่ล้อแล้ว ชาวอินโดนีเซีย เจ็บมั้งครับ จะเอาไว้เกรียนคืน แฟนบอลอินโด

หลังซีเกมส์ เห็นแฟนอินโด ปากดีมาก ไม่ยอมจบแขวะยันเพจในไทยจนถึงตอนนี้ แขวะไทยไม่หยุดชอบล้อว่าไทย เกย์แลนด์บ้าง มวยไทยทีม ซึ่งผมเฉยๆเพราะได้ยินคำพวกนี้มานานล่ะ แต่อยากเกรียนคืนอ่ะครับ  มีอะไรที่เป็นปมด้อยของอินโด แล้วล้อคืน พวกมันแล้วพวกมันเจ็บบ้างครับ 🤣🙏
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่