โรงเรียนไหนในพัทยา มีหลักสูตร English Program บ้างคะ

สวัสดีค่ะ  เราอยู่ตปท. มีความคิด

อยากย้ายกลับไปอยู่เมืองไทยค่ะ เลยมองหาโรงเรียนให้ลูก  2 คน 13 กับ 10 ปี ตอนแรกดูอินเตอร์ไว้ แต่กลัวอนาคต ถ้าส่งไม่ไหว ลูกจะสะดุดกลางคัน (ถ้าคนเดียวคงตัดสินใจส่งอินเตอร์) พอ 2คน กลัวสภาพเศรษฐกิจในอนาคตค่ะ

เลยอยากหาโรงเรียนเป็น EP ค่ะ  ตอนนี้ก็ให้ลูกเรียนเสริมภาษาไทยบ้างแล้ว

เลยอยากทราบว่ามีโรงเรียนในพัทยา มีที่ไหนบ้างคะเป็นโรงเรียน English Program บ้างคะ
ที่รู้ มี  สาธิต อุดมศึกษา  

หาในเน็ต บางโรงเรียนบอกมี แต่พอแชทไปถาม เขาตอบมาแต่ค่าเทอม ไม่ได้ตอบตรงคำถามเราว่ามี EP หรือไม่

เลยอยากรบกวนคนพื้นที่ค่ะ เพื่อใครมีข้อมูล ช่วยแนะนำหน่อยค่ะ ขอบคุณค่ะ

ไม่แน่ใจแท็กถูกไหม ที่ผิดห้องยังไง ต้องขออภัยล่วงหน้านะคะ 🙏🙏😊
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่