ฝากครรภ์โรงพยาบาลสันทราย จ.เชียงใหม่ คลอด รพ.สันทราย ฝากพิเศษได้ที่ไหนบ้าง

มีใครเคยฝากครรภ์ รพ. สันทราย จ.เชียงใหม่ ไหม  (ผ่าคลอด) คนแรกผ่ามาแล้ว
เราอยากรู้ฝากครรภ์ รพ.สันทราย มีรับฝากพิเศษไหม 
หรือมี คลีนิครับฝากพิเศษและคลอดที่ รพ. สันทราย มีคลีนิคไหนบ้างคะ 
พอดีสิทธบัติทองอยู่ที่ รพ.สันทราย แต่ก็อยากฝากพิเศษ กับคลีนิคไว้คลีนิคที่คลอด รพ.สันทรายได้ หรือฝากพิเศษ ที่ รพ. เลยได้ไหม มีใครพอทราบบ้าง บอกหน่อยค่ะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่