ถามเรื่องย้ายคณะหน่อยครับ

ผมเป็นเด็ก66นะครับคือผมลงเรียนBUคณะมนุษยศาสตร์ สาขา ภาษาอังกฤษไว้ครับจะเริ่มเรียนภาคฤดูร้อนเดือนหน้าแล้วแต่ส่วนตัวชอบนิเทศมากกว่านิดหน่อยแต่ตอนจะสมัครมันเต็มแล้วอย่างงี้ถ้าผมจะย้ายคณะนี่ได้ไหมครับ หากย้ายได้คือต้องเรียนภาคฤดูร้อนให้องมนุษยศาสตร์จบก่อนไหมครับ และสุดท้ายถ้าหากย้ายไปแล้วแต่ต้องเรียนภาคฤดูร้อนของมนุษยศาสตร์ให้หมดเทอมก่อนผมจะสามารถโอนหน่วยกิตไปคณะนิเทศในเทอม1ได้ไหมครับ

ขอโทษหากถามเยอะไปนะครับ
(ขอบคุณล่วงหน้าครับ)
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่