ว่าด้วยเรื่องแผนผังที่นั่ง VNL 2023

สวัสดีค่ะ พอดีเรากำลังตัดสินใจเลือกซื้อบัตร VNL2023. ที่อินดอร์ฯ หัวหมากค่ะ ซึ่งเป็นบัตรอัพราคา (แพงจนน้ำตาจะไหลเลยค่ะ ;-;) แล้วเราก็ดีลกับคนขายคนนึงไว้คือโซน D5 เราเลยอยากรู้ว่ามันจะมองเห็นนักกีฬาอยู่ใช่มั้ยคะ แต่ละราคามันห่างกันมากหรือเปล่า มีท่านไหนพอจะมีรูปโซน D5 ที่เคยถ่ายไว้บ้างหรือเปล่าค่ะ ขอบคุณล่วงหน้าสำหรับคำตอบค่ะ  /\
/ โซนไหนที่โอเคที่สุดคะ เผื่อรอบหน้าจะได้ปักธงไว้
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่