ช่วยหาอนิเมะเรื่องนี้หน่อยค่ะ🥹🥹🥹

คือเราเคยไปดู AMV ของอนิเมะเรื่องนึงมาเเล้วอยากดูเรื่องเต็ม ๆ ค่ะ เเต่จำชื่อเรื่องไม่ได้เพราะนานเเล้ว เเถมยังลบคลิป AMV ไปเเล้วด้วย เรื่องเหมือนจะเกี่ยวกับพระเอกนางเอกที่เป็นเพื่อนกันตั้งเเต่เด็กค่ะ พระเอกน่าจะออกเเนวเย็นชา ๆ เเล้วนางเอกเป็นคนบ้า ๆ บอ ๆ ติ๊งต๊อง เเล้วก็ไม่ค่อยฉลาด ส่วนพระเอกจะฉลาดมาก (รึเปล่าไม่เเน่ใจ) พอโตมานางเอกก็เหมือนจะชอบพระเอกเลยมาอยู่ด้วย มาอะไรด้วยเป็นประจำ เเต่พระเอกจะชอบเย็นชาใส่ หรือไม่ก็ใช้กำลังกับนางเอก ฟิวเเบบต่อยถีบนางเอกงี้อ่ะ ที่เห็นในคลิป478493935 เหมือนเรื่องนี้จะนานเเล้วนะคะไม่เเน่ใจจริง ๆ ใครพอทราบ หรือเรื่องที่เคยดูคล้าย ๆ เรื่องที่เราเล่าก็มาเเบ่งปันกันได้นะคะ เราอยากดูจริง ๆ หาเท่าไหร่ก็ไม่เจอ🥲
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่