ตอนนี้สรุปได้ยังครับว่าพี่หรั่งคิดอะไรอยู่ ขายต่อเนื่องทุกวันตั้งแต่หย่อนบัตร

คิดหลายตลบก็ยังสรุปไม่ได้ว่าพี่หรั่งคิดอะไร
เพราะจนป่านนี้เราก็ยังไม่แน่ใจว่ารัฐบาลใหม่
เป็นทีมไหนกันแน่ เลยไม่รู้ว่าพี่หรั่งขายหนีอะไร
นักวิเคราะห์บอกว่าเอฟเฟกซ์จากเลือกตั้งมัน
แค่ชั่วคราว แต่ผมกลัวจะยาวเพราะเศรษฐกิจ
โลกดิครับ เมื่อวานยอดส่งออกเฉลยแล้ว
ติดลบบานเบอะกว่าที่คาดไว้ 
ตอนนี้ผมอยากให้ตั้งรัฐบาลเร็วๆ จะได้รู้ว่า
เป็นทีมไหนแล้วตลาดหุ้นสะท้อนยังไงซะที
ถ้าไม่เกี่ยวกันก็จะได้รู้ว่ามันไม่เกี่ยวกัน
จะได้ไปโฟกัสที่รีเซสชั่นซึ่งผมว่าหนักเอาเรื่อง

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่