ตามหาเพลงญี่ปุ่น ผู้ชายร้อง เพลงแนวเศร้าค่ะ

กระทู้คำถาม
เป็นเพลงที่คิดว่าน่าจะออกมาหลายปีแล้วค่ะ เคยฟังเมื่อนานมาแล้ว  ตอนที่ฟังเป็นเพลง MAD ภาพประกอบเป็นอนิเมะที่เอามารวมกันค่ะ จำชื่อคลิปไม่ได้ เพราะเป็นภาษาญี่ปุ่นตัวคันจิหรือจีนมั้งค่ะ ตามหามา3วันแล้วค่ะ 
ตอนเพลงเปิดจะเริ่มด้วยเสียงสูดลมหายใจ แล้วขึ้นเนื้อเพลงเลยค่ะ  จำเนื้อท่อนเปิดได้แค่ Bata ra su ite ~ Ka wa ra re te ~ No mi chi ru Ka raaa~ 
ทำนอง ตื่อตือตื้อตื๋อตือตื้อ  ↗️➡️↗️↘️↗️➡️
ภาพประกอบในคลิป เปิดด้วยอนิเมะเรื่อง clannad ฉากหัวน้ำเงิน ร้องไห้บนรถไฟ กับลูกสาว ช่วยหาชื่อเพลงหรือมีคลิปAMV ก็ได้ค่ะ

ขอบคุณมากนะคะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่