รถเมล์สีไหนบ้างครับที่สามารถจ่ายผ่านgoogle wallet ได้

รถเมล์สีไหนบ้างครับที่สามารถจ่ายผ่านgoogle wallet ได้ คือเจอสีน้ำเงินที่ปฏิเสธไม่รับเลย แต่มีเครื่องสีดำมีสัญลักษณ์ paywave?? ก็แบบงงทำไมถึงไม่รับหว่า
คำตอบที่ได้รับเลือกจากเจ้าของกระทู้
ความคิดเห็นที่ 1
รถแอร์สีน้ำเงินของ TSB รับแต่บัตร Hop Card ของตัวเองแค่นั้น ไม่รับบัตรเครดิต บัตรเดบิต ใดๆ

จะใช้ Google Pay ใช้ได้แค่ รถเมล์ ขสมก. เท่านั้น ครับ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่