LH มีสิทธิ์กลับขึ้นแรงเหมือน ORI หรือ AP ไหมครับ

หลังจากกลุ่มอสังหาที่ปรับตัวลงมา เห็นเกือบทุกตัว ฟื้นตัวดีมาก ทั้ง AP ORI SC SIRI BRI SPALI มีแต่ LH ตัวเดียวที่ยังนอนอยู่ที่ฐานอยู่เลย 

เขามีสิทธิ์กลับขึ้นไปไหมอ่ะครับ เช่น ข่าวเรื่องขาย hotel 2 ที่ในพัทยา หรือ ยอดขาย Q2 ดีขึ้น

ปล ดอยอยู่ 9.45 * 700000 (เยอะสุดใน port เลย)

วันนี้วันเกิดผม ตอนแรกหวังว่าวันนี้ LH จะเขียวแรงๆให้ชื่นใจหน่อย ดันปิดแดง ขณะที่ตัวอื่นในกลุ่มอสังหาเขาปิดเขียวกันหมดเลย เพี้ยนเพลีย

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่