เรียกบรรจุกรมบังคับคดีปี 2566 มีโอกาสเรียกหมดบัญชีไหมครับ

พอดีสอบตำแหน่งนิติกร กรมบังคับคดีไว้ตอนนี้ยังไม่ได้ขึ้นบัญชี เเต่ผ่านมา 498 คน ไม่ทราบว่าท่านใดพอจะทราบตำแหน่งที่ว่างของนิติกรบ้างไหมครับ  และในบัญชีก่อนหน้านี้เรียกถึงลำดับที่เท่าไหร่กันบ้างครับ พอดีลองค้นเเล้วหาไม่เจอจริงๆ เเล้วปัจจุบันมีโอกาสเรียกสักกี่ตำแหน่งครับ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่