Google photos

กระทู้คำถาม
คือผมสำรองลองสำรองข้อมูลรูปภาพไว้อะครับ ทีแรกก็คิดว่า มันจะก็อปปี้จากแกลเลอรี่ไป แต่ที่จริงมันดูดไป กว่าจะรู้ก็สายไปแล้ว ผมเดาได้ว่า สำรองไปประมาณ1000กว่ารูปมั้ง แต่ทีนี้ ผมไปกดไรไม่รู้อะ เหมือนในGoogle photos รูปจะหายไปเลย น่าจะไปกดลบที่ถังขยะมั้ง แต่ก็จะทำใจ เพราะมันเริ่มดูดจากรูปเก่าก่อน
*แต่ทีนี้ ผมอยากรู้ว่า พอจะมีวิธีเช็คหรือ เอารูปที่เหลือในGoogle photos กลับมาได้มั้ยครับ ไม่ใช่รูปที่หายไปนะ หมายถึงถ้ามันยังเหลือค้างอยู่ในGoogle photosอะครับ ถ้าพิมพ์งงไปหน่อยก็ขอโทษด้วยนะครับ พึ่งหัดใช้ แต่จะเลิกใช้ละ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่