อยากหาเพื่อนผู้ชายเที่ยว แชร์ค่าโรงแรม "ปารีส" วันที่ 24-27 มิถุนายนนี้ครับ

พอดีว่าผมโดนส่งไปฝึกงานที่เยอรมัน 3 อาทิตย์ เลยขอลางานต่อเที่ยวปารีส ประมาน 4 วัน ช่วง 24-27 มิถุนายน ครับ ซึ่งเป็นการไป ปารีส ครั้งแรกครับ

อยากลองหาเพื่อน (คิดว่าผู้ชายน่าจะเหมาะสมกว่า) แชร์ค่าห้อง แล้วเที่ยวด้วยกันอะครับ ไม่ค่อยอยากนอน Hostel สักเท่าไหร่

หากมีเพื่อนคนไหน เดินทางคนเดียวระหว่างนั้น ทัก inbox มาได้นะครับ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่