อยากขายเค้กที่ตลาดในกรุงเทพ ควรรับเค้กที่ไหน

สวัสดีค่ะ เรามีความคิดอยากขายเค้ก แต่มันไม่ใช่ที่ตลาดนัดนะคะ มันเป็นโซนหน้าเมเจอร์ เราเลยอยากขายเค้กที่มันดูดีแต่ไม่แพง เพราะมันขายในกรุงเทพค่ะส่วนมากที่ขายส่งก็จะส่งคาเฟ่ ร้านกาแฟ เราเลยอยากรู้ว่าถ้าจะไปตั้งโต๊ะขายควรรับเค้กจากแหล่งไหน หรือว่าควรรับเค้กแบบไหนที่เหมาะกับการตั้งโต๊ะขาย เพราะว่าถ้าเป็นพวกขายส่งร้านคาเฟ่ชิ้นนึงก็70-80 เป็นเค้กที่เหมาะกับการแช่ตู้ขายมากกว่า พี่ๆช่วยแนะนำหน่อยนะคะ เรายังหาข้อมูลไม่แน่นมากพอ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่