วิทยาศาสตร์ทางทะเล ม.บูรพา

1. อยากทราบว่า หากเราจ่ายค่าเทอม แค่ครึ่งเดียวก่อน แล้วอีกครึ่งนึง ถ้าเรากู้ กยศ ได้แล้ว ให้ กยศ ออกได้ไหมคะ พอดีมีเงินก็บไม่มากหน่ะค่ะ 
2. ค่าว่ายน้ำ เราสามารถ รอให้กู้ กยศ ได้แล้ว ค่อยจ่ายได้ไหมคะ
3. ถ้าเราจะทำงานพาร์ทไทม์ เราอยู่หอในได้ไหมคะ 
อยากขอคำแนะนำจากทุกคนเลยค่ะ อยากจะทักสอบถามด้วยค่ะ หากมีพี่คนไหน ที่ว่าง และอยากให้คำแนะนำ อยากจะขอบคุณมากๆๆเลยค่ะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่