เคยโดนหาว่าทำ ทั้งๆที่ไม่ได้ทำมั้ยคะ..

เห้อ เราพึ่งขึ้น ม.5ค่ะ แล้วมีครูภาษาอังกฤษที่อายุเยอะแล้วมาสอน เขาเคยสอนตอน ม.4 นิสัยก็แย่นะคะ ชอบด่าเด็กนักเรียน แถมตีแบบไร้เหตุผล ทั้งๆที่ก็ทำถูกหมด ตอนนั้นเราบอกเพื่อนๆว่าเขาคงตาไม่ดี แต่พอม.5 เขากำลังตรวจงานของเราอยุ่ แล้วก็แซะเราว่าเขียนแย่ แล้วตอนนั้นครูก็เห็นว่ากระดาษมันขาดมาจนเกือบหลุด เราเห็นแล้วนะคะตอนทำงาน แค่ตอนนั้นมันนิดเดียวอ่ะคะ แบบเล็กมาก เหมือนใช้นิ้วจกกระดาษอ่ะคะ555 ครูเขาก็เรียกเรามา แล้วก็พูดว่าให้ไปหาหนังสือใหม่ ตอนนั้นมันวันที่2ของการเปิดภาคเรียน แล้วก็เขียนไปเยอะแล้วด้วย สัก3-4หน้าค่ะ เราก็บอกว่าเราไม่ได้ทำ แต่มีเสียงของเพื่อนคนหนึ่งอีนั้นมันตะโกนมาว่า"มันทำครับ อาจารย์!" คือมันอยู่ไกลจากที่เรานั่งอ่ะ แล้วมาพูดแบบนี้ใส่เรา
****ความรู้สึกเหมือนโดนพี่โยนความผิดตอนพี่ทำจานแตกอ่ะคะ***
(เราไม่เคยนะ แต่เพื่อนมันเล่า) 
เราก็งง แล้วก็โดนครูบ่นจนน้ำลายทะลุแมสเลย เป็นภาพที่น่าเกลียดมากอ่ะ แต่ก็แอบขำ555555555 แล้วเราก็ต้องมานั่งเขียนใหม่

*****เหตุการนี้เป็นความจริงนะคะ เจอมากลับตัว*****
แล้วก็ขอประจานอีเพื่อนชายคนนั้นหน่อยเถอะ **ข้อความดังต่อไปนี้มีคำหยาบ**

คือเขาชื่อ"ก" แล้วเขาตอบมาทอแหลใส่คุณครูไรงี้ ครูตอนม.4เขาไม่เชื่อไงก็เลยไม่ได้นึกว่ามันจะนิสัยเสียขนาดนี้ แล้วมันชอบแซะเพื่อนคนอื่นด้วยอ่ะคะ
ไอเจ้าบ้าเป็นอะไรหรือป่าว อ๋อเป็นดาวซินโดรม6565655555555 ไม่เคลียดนะคะ แค่มาเล่าเรื่องตลกๆให้ฟัง5555
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่