ปี 2023 ย่านอันตราย ที่ไม่ควรพักสำหรับนักท่องเที่ยวที่ไป San Francisco คือย่านไหนบ้างคะ?

รบกวนเพื่อนๆ ที่เคยไป San Francisco มาไม่นานนี้ 2022-2023
โดยเฉพาะหลังจากโควิด
ช่วยแนะนำเราได้มั้ยคะ เรากำลังจะจองที่พักที่ซานฟราน
แต่ไม่มีไอเดียว่าควรจองย่านไหน ที่จะปลอดภัยจาก Homeless ค่ะ
รบกวนแนะนำด้วยน้า เราไปกับเพื่อนอีก 1 คน
ผู้หญิง 2 คนตัวเล็กๆ เที่ยวกันเองค่ะ 5555
กังวลไปหมด

ขอบคุณเพื่อนๆ ล่วงหน้าค่ะ

**เพิ่มเติมคือ เราถึงสนามบินซานฟรานตอน 4 ทุ่มค่ะ
และต้องเข้าเมือง เลยต้องการย่านที่ไว้ใจได้มากๆค่ะ
แต่คิดว่านั่ง Taxi มาแน่นอน เอาปลอดภัยไว้ก่อนค่ะ**
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่