สนใจงานu drink i driveแต่มันไม่ใช่เลยยยยย(อโศก)

กระทู้คำถาม
(คร่าวๆๆๆ)ผมขับรถให้นายมาหลายปีมาก วันนัดสัมภาษณ์ ผมไปก่อนเวลาครึ่งชั่วโมง กรอกใบสมัคร ทำแบบสอบถาม  ช่วงเข้าไปสัมภาษณ์คือ คำพูดคำจาแย่มากครับ  พอขั้นตอนสุดท้ายต้องสอบปฏิบัติเทสขับรถกับสาวทอมคนนึง บอกวิธีขั้นตอนการใช้รถเบื้องต้น(ย้ำ)พูดแค่นั้นเลย สอบถามรายละเอียดอะไรก็ย้อนครับ เข้าใจนะครับว่างานเลือกคน แต่ผมคนนึงก็เลือกงาน #รายได้ไม่แน่นอน#เสียความรู้สึก
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่