พี่พาสมัครเข้ามอเกษมบัณฑิต

สวัสดีค่า พี่ชื่อเมี๊ยวนะคะ เรียนคณะจิตวิทยา อยู่ปี2ค่ะ
ใครอยากสอบถามเกี่ยวกับมอเกษมเพิ่มเติมสามารถหลังไมค์มาที่ไอจี @bxmp_ ได้นะคะ
ถ้าใครสนใจอยากสมัครพี่แนะนำให้เราเข้ามะสมัครกับทางมหาลัยเลยนะคะ เพราะว่าตอนจ่ายเงินเขาจะลดค่าเทอมให้เลยค่ะ
แต่ถ้าสมัครออนไลน์จะยังไม่ลดนะคะ จะต้องเข้ามาติดต่อทำเรื่องอีกทีค่ะ ซึ่งยุ่งยากมากก
ถ้าใครสนใจอยากสมัครแต่ไม่รู้จะต้องทำหรือเตรียมเอกสารอะไรบ้าง ก็ได้รกมาหาพี่ที่ไอจีเลยนะคะ
พี่พร้อมและว่างพาเราไปสมัครตลอดเลยค่ะจนกว่าจะเปิดเทอม
และใครที่สนใจจริงๆ พี่แนะนำให้นัดวันมาสมัครก่อนเปิดเทอมนะคะจะได้เรียนเพื่อน
เปิดเทอม 12 มิถุ 66 ค่ะ (แต่เปิดรับสมัครถึง 30 มิถุ 66)
ซึ่งถ้ามาสมัครหลัง 30 นี้ เราจะเรียนไม่ทันเพื่อนและต้องเรียนเก็บตามเพื่อนค่ะ

ยังไงถ้าสนใจลองสอบถามเข้ามากันได้น้าาา⭐️
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่