ขอปรึกษาการสัมภาษณ์งานหน่อยครับ

1.พอดีผมพึ่งจบป.ตรี ว่าจะลองยื่นเรซูเม่สัมภาษณ์งาน เเต่ตอนนี้เลยพยายามเตรียมชุดรอไว้ผมเลยสงสัยว่าถ้าเกิดเสื้อใส่เป็นเสื้อนักศึกษาได้ไหมครับ
ส่วนกางเกงต้องเปลี่ยนเป็นยังไงไหมครับ พอดีไม่เคยมีประสบการณ์
2.เเล้วก็ถ้าเกิดผมไปสมัครงานหลายๆที่นี้ผิดไหมครับเเบบเกิดได้ที่ A ที่ B พร้อมกันเเต่ปฏิเสธที่นึงไป
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่