วอนผู้รู้ช่วยตอบที

ตอนนี้อายุ 27 วางแผนจะมีลูกคนแรก แต่ติดเชื้อเริมที่อวัยวะเพศ (คิดว่าน่าจะติดจากเพื่อนคนหนึ่ง มันชอบเอาของส่วนตัวไปใช้ แม้กระทั่งกางเกงใน เหมือนเอาไปลอง แล้วถอดวาง เราไม่รู้ก็ไปใส่ ** ชอบใส่เสื้อผ้าร่วมกับเรา ผ้าเช็ดตัว บางครั้งก็เอาไปใช้ เลิกคบกันไป ตั้งแต่เงินหายบ่อยๆ เลยคิดว่าน่าจะเป็นเขา เลยย้ายห้องหนี *** ค่ามัดจำก็ไม่ได้คืน เซ็งมากค่ะ )

ติดตั้งแต่อายุ 20 ก่อนจะมี แฟนคนปัจจุบันค่ะ 

อยากรู้ว่า มีใครเป็นเริม แล้ว ท้อง จนคลอดแล้วบ้างคะ พอดีกังวลมากเลยค่ะ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่